applenews

Siffofin guda biyar da za a nema a cikin 2022 MacBook Air

Apple zai fitar da sabon sigar a cikin 2022 MacBook Air tare da wasu mahimman canje-canjen ƙira da muka gani tun. 2010 lokacin da Apple ya gabatar da zaɓuɓɓukan girman 11" da 13". A cikin bidiyon da ke ƙasa, muna haskaka abubuwa biyar da kuke buƙatar sani game da sabon injin.

  • Babu ƙira "Sannun MacBook Air na yanzu suna da ƙirar ƙira mai siffa wanda ke jujjuyawa zuwa gaba, amma sabon MacBook Air zai yi kama da MacBook Pro tare da ƙirar jiki ɗaya. Koyaya, zai bambanta da MacBook Pro dangane da tashoshin jiragen ruwa kamar yadda ake tsammanin Apple kawai ya haɗa da tashoshin USB-C.
  • Farin bangon gaba. Ana rade-radin cewa MacBook Air za a kera shi bayan inci 24 IMac, tare da kashe-fararen bezels a kusa da nuni da madaidaicin farar madannai mai madaidaici tare da cikakken jeri na maɓallan ayyuka. MacBook Pro ya ba mu mamaki tare da ƙimar kyamara, kuma "MacBook Air" ana jita-jita cewa yana da daraja iri ɗaya amma cikin fari.
  • Launuka masu yawa - Ci gaba da taken "iMac", sabon "MacBook Air" ana sa ran zai kasance a cikin zaɓuɓɓukan launi masu yawa. Launuka na iya zama kama da "iMac" 24-inch wanda ya zo cikin shuɗi, kore, ruwan hoda, azurfa, rawaya, orange, da shunayya. Apple yana da tarihin amfani da launuka masu ƙarfi don kwamfutocin sa na Pro, kuma zaɓuɓɓukan launi daban-daban sun bambanta a sarari "MacBook Air" da ɗan'uwan Pro.
  • Mini LED nuni Apple ya gabatar da ƙaramin nuni na LED tare da fasahar ProMotion a cikin samfuran MacBook Pro na 2021, kuma MacBook Air na 2022 na iya samun nuni iri ɗaya amma ba tare da ProMotion ba. Ana sa ran allon MacBook Air zai kasance kusan inci 13.
  • M2 Chip - Akwai jita-jita cewa "MacBook Air" za a sanye take da guntu "M2", wanda zai zama ingantaccen sigar M1. Ba zai zama mai ƙarfi kamar kwakwalwan kwamfuta ba M1 Pro и M1 Mafi girmaamfani da MacBook Pro, amma zai fi "M1". Ana sa ran har yanzu yana da na'ura mai mahimmanci 8-core, amma tare da mafi girma aiki da kuma tara ko goma GPU, idan aka kwatanta da bakwai ko takwas a cikin "M1".

Akwai wani muhimmin jita-jita - "MacBook Air" mai zuwa na iya zama "Air" kwata-kwata. Wataƙila Apple ya shirya komawa zuwa daidaitaccen sunan "MacBook", wanda ba a yi amfani da shi ba tun lokacin da aka saki MacBook mai inci 12. Har yanzu ba a bayyana ba idan hakan gaskiya ne, don haka moniker na "Air" na iya tsayawa ba, amma akwai damar Apple zai sake sauƙaƙa sunan Mac ɗin sa.

Za mu sami ƙarin bayani yayin da ranar da aka saki na "MacBook Air" ke gabatowa, kuma yayin da ba a saita ranar fitarwa ba, muna sa ran ganin ta wani lokaci a cikin rabin na biyu na shekara.

Don zurfafa kallon abin da ake tsammani daga MacBook Air 2022, mun samu akwai jagorar magana ta musamman. Idan kuna shirin siyan ɗaya daga cikin sabbin injinan, yana da kyau ku yi alama saboda muna sabunta shi a duk lokacin da aka sami sabon jita-jita.


Add a comment

Makamantan labarai

Komawa zuwa maɓallin kewayawa