news

OnePlus Nord Android 11 Stable An Reaukaka Saka Asayi OxygenOS 11.1.1.1

A farkon wannan watan, OnePlus a ƙarshe ya ƙaddamar da sabuntawa na Android 11 don OnePlus Arewa a cikin hanyar OxygenOS 11. Koyaya, kamfanin ya daina fitar da sabuntawa a makon da ya gabata saboda kwari. Yanzu ya sake sake wannan sabuntawa tare da sabon lambar OxygenOS 11.1.1.1.

OnePlus Nord OxygenOS 11.1.1.1 Android 11 Bargaya Sabunta

OnePlus ya ƙaddamar da OnePlus Nord a matsayin farkon wayoyin sa na farko a ƙarshen Yuli 2020. a kan Android 10 .

Alamar ta ƙaddamar da Android 11 ( Oxygen OS ] 11) Bude (jama'a) beta don wannan wayar a farkon Janairu. Bayan watanni biyu, masu amfani sun sami kwanciyar hankali bayan 'yan makonnin da suka gabata.

Abin baƙin cikin shine, sabuntawa ya jinkirta kaɗan bayan mako ɗaya. Yanzu wannan sabuntawa sake rayuwa tare da madaidaicin canji iri ɗaya, amma tare da lambar ginin daban, wanda ya zama OxygenOS 11.1 .

Canjin canji kawai yana rufe sabbin fasali OxygenOS 11 ... Kuna iya ƙarin koyo game da wannan a cikin ɗakunanmu na sadaukarwa.

OnePlus Nord OxygenOS 11.1.1.1 Canjin Canji

  • tsarin
    • Haɓakawa zuwa Android 11
    • Duk-sabon ƙirar ƙirar mai amfani yana ba da ƙwarewar mai amfani mafi kyau tare da zaɓuɓɓukan inganta ɓangare daban-daban
    • Inganta kwanciyar hankali na wasu aikace-aikacen ɓangare na uku da ingantaccen ƙwarewar mai amfani
    • Ingantaccen amfani da wutar lantarki tsawon rayuwar batir
    • Stabilityara daidaito tsarin
    • Kafaffen sanannun al'amura
  • Nunin yanayi
    • Wani sabon salo na agogon Insight, wanda aka kirkira tare da haɗin gwiwar Makarantar Zane ta Parsons. Zai canza gwargwadon bayanan amfani da wayarka (je zuwa: Saituna> Saituna> Al'ada Nuni Clock)
    • Sabon an ƙara nunin Canvas mai ɗorewa wanda zai iya cire jigilar abu daga kowane hoto kuma ya nuna shi akan allon kulle (je zuwa: Saituna - Saituna - Fuskar bangon waya - Canvas - Zaɓi samfotin hoto kuma ana iya samar dashi ta atomatik)
  • Yanayin duhu
    • Ara hotkey don yanayin duhu, buɗe saitin sauri don kunna
    • Ana kunna aiki ta atomatik da saitin kewayon lokaci (tafi zuwa: Saituna - Allon - Yanayin Duhu - Enable ta atomatik - Ba da izini ta atomatik daga magariba zuwa fitowar rana / Yankin lokaci na Musamman)
  • Shelf
    • Sabon dubawa
    • Sabon addedara widget din yanayi tare da sakamako mai motsi na wayo
  • Gallery
    • Abubuwan da aka ƙara Labarun kwanan nan waɗanda za su iya ƙirƙirar labaran mako-mako ta amfani da hotunan gida da bidiyo
    • Ingantaccen saurin lodi don inganta ingancin samfotin hoto

Koyaya, kamar kowane ɗaukakawar OTA, sabon tsarin sabuntawa don OnePlus Nord ana rarraba shi cikin tsari. Hena, zai ɗauki lokaci don isa ga kowane mai amfani. A ƙarshe, ya kamata a san cewa wannan ginin yana nan kuma ga masu amfani waɗanda suka riga sun haɓaka zuwa Android 11 a baya.


Add a comment

Makamantan labarai

Komawa zuwa maɓallin kewayawa