Microsoftnews

Microsoft Surface Pro 7 Plus ya sanar tare da sabuntawa mai mahimmanci, amma babu 5G

Microsoft sanar a yau sabon Surface 2-in-1 kwamfuta. Duk da yake da yawa suna tsammanin sabon samfurin ya zo a matsayin Surface Pro 8, Microsoft sun yanke shawarar kiran shi Surface Pro 7 Plus. Kada ku bari a yaudare ku da sunan, ba shine babban samfuri ba, amma akwai wasu haɓakawa masu mahimmanci sosai akan Surface Pro 7 daga 2019.

Surface Pro 7 Plus ya fito dashi

Surface Pro 7 Plus yana da tsari iri ɗaya da na asali, don haka zaka sami nuni iri ɗaya na 12,3 tare da ƙuduri 2736x1824, ba mafi ƙarancin ƙarancin bezels ba, tashar tashoshi iri ɗaya (tashar USB-C ɗaya, tashar USB-C ɗaya A , Surface Connect tashar jiragen ruwa da kaset mai jiwuwa). Akwai nau'ikan LTE wanda yake da tire na Nano-SIM, amma a cikin sigar Wi-Fi kuna samun mai karanta katin microSD.

Zabin Edita: Apple M1 MacBook yana Gudanar da Windows 10 cikin nasara

A zuciyar Surface Pro 7 Plus mai sarrafawa ne Intel 11th tsara. Ana iya saita shi zuwa Core i7, har zuwa 32GB na RAM, har zuwa 1TB akan SSD. Koyaya, ƙirar Core i5 ne kawai ke da ƙarin LTE. Babban ɗaukakawa wanda Surface Pro 7 Plus yayi alfahari shine SSD mai cirewa. Dole Microsoft ya sake fasalin abubuwan da ke ciki don samar da SSD a sauƙaƙe.

Surface Pro 7 Plus SSD

Rayuwar batir ta karu daga awanni 10 akan Surface Pro 7 zuwa awanni 15 saboda babban batirin 50,4 Wh a ciki. In ji Robin Sailer, mataimakin shugaban kamfanin gab A wata hira da suka yi da cewa sun sabunta tsarin lissafin zafin wanda zai ba batir girma.

Idan kuna son Surface Pro 7 Plus, ƙila ba za ku iya samun sa ba kamar yadda Microsoft ya ce za a same shi ne ga 'yan kasuwa da makarantu kawai. Yana farawa a ranar 15 ga Janairu tare da farashin farawa na $ 899 don ƙirar ƙirar tare da mai sarrafa Core-i3, 8GB na RAM, da 128GB na ajiya.


Add a comment

Makamantan labarai

Komawa zuwa maɓallin kewayawa