news

ByteDance yana neman alamar kasuwanci ce ta "TikTok Biya", wataƙila don sabis ɗin biyan kuɗi na lantarki.

ByteDance, kamfanin a baya TikTok, kwanan nan aka nemi sabon alamar kasuwanci don "TikTok Biya". Ificationididdigar ƙasashen duniya ta ƙunshi nau'ikan 36 na "Gudanar da Dukiyar Kuɗi", waɗanda a halin yanzu suke jiran amincewa.

Logo na ByteDance

Abin lura, labarin yana zuwa ne bayan kamfanin a kaikaice ya sami lasisin biyan kudi a watan Satumbar 2020 lokacin da ya sayi UIPay don fadada nasa karfin biyan kudi a China. A lokacin, kamfanin ya ce sayen zai taimaka wajen inganta kwarewar mai amfani da shi ta wasu hanyoyin biyan, tare da yi wa masu amfani da wasu kayayyaki da aiyukan na ByteDance.

Bugu da ƙari, a cikin watan Yunin 2020, kamfanin da ke bayan mashahurin gajeren shirin raba bidiyo ya kuma sami nasarar lasisin kuɗi uku don biyan kuɗi da inshora ga ɓangare na uku ta hanyar abubuwan saye da sauran hanyoyi. Wataƙila, an yi niyyarsu don haɓakawa da ƙaddamar da nata tsarin biyan kuɗi, wanda mai yiwuwa shine na farko a cikin ƙasarta, China.

ByteDance

Tun farkon shekara, ByteDance kuma yana ɗaukar ma'aikata a duk faɗin duniya don faɗaɗa ƙungiyarta, wanda zai ɗauki nauyin gina hanyar sadarwa da dandamali wanda zai iya samar da hanyoyin biyan kuɗi ta kan iyakoki. A cewar rahoton ReutersKamfanin har ma ya nemi lasisin banki na dijital a cikin ƙasashe kamar Singapore.


Add a comment

Makamantan labarai

Komawa zuwa maɓallin kewayawa