TusheKayan aiki

Baseus 65W GaN Power Splitter Ⅲ Yana sake fasalin Rukunin

Fasahar Baseus, masana'antar manyan masana'antun lantarki, ta haɓaka tsiri mai ƙarfi na gaba Gani III tare da sunan jerin [19459016] powercombo .

Tunani Baseus Power Combo shine canza bayyanar igiyoyin tsawaitawa kuma canza rawar su akan tebur. A kallo na farko, keɓancewar ƙirar sa ya sa ya fice daga ainihin hoton faifan wuta tare da kantunan AC da aka gina a cikin caja mai tashar jiragen ruwa da yawa maimakon hanyar da aka saba yin igiyoyi na yau da kullun ko soket na USB.

Yana iya zama da sauƙi don ƙara kantunan AC zuwa cajar bango, amma ta fuskar fasaha, yana ɗaukar ƙari mai yawa. Tare da fasahar GaN (gallium nitride), Baseus ya ƙirƙiri wannan rukunin wutar lantarki wanda ke da girma da ƙira na caja mai tashar jiragen ruwa 4 tare da kantuna 2 AC. Wannan wutsiya zakin ya wuce igiyar tsawo kawai, wannan wutsiya zakin cikakken canjin wasa ne ga PCs na tebur sabanin igiyoyin tsawo na al'ada, ba tare da la'akari da tsari ko launi ba.

Godiya ga wannan ra'ayi, yana ƙunshe da tashoshin USB-C 2 da USB-A don haɗa har zuwa na'urorin tebur 4, suna taimaka muku adana sarari da yawa akan tebur ɗinku yayin da kuke da sauƙin ɗauka ko motsawa. a cikin kaya don tafiye-tafiyen kasuwanci, musamman idan akwai soket ɗaya kawai a cikin ɗakin. Kowane USB-C yana goyan bayan caji mai sauri har zuwa 65W lokacin da na'ura ɗaya kawai aka haɗa, tashar USB-A don caji da sauri don na'urorin QC masu tallafawa har zuwa 30W, da kuma ma'aunin zaɓi na USB-A wanda ke da amfani ga ƙananan na'urori masu ƙarfi kamar mara waya. ... belun kunne, smartwatch, panel haske da duk na'urori marasa ƙarfi.

Wasu na iya damuwa game da aminci saboda wannan caja ne tare da ginanniyar kantunan AC, galibi don na'urorin lantarki masu ƙarfi. Godiya ga tsaga sanyaya zane A taƙaice, tashoshin caji sun keɓance daga mashigar AC. Yana ba da wutar lantarki kuma yana watsar da wasu zafi, amma ana iya amfani da su duka a lokaci guda tare da sarrafa zafin jiki mai kyau. Gwaje-gwajen dakin gwaje-gwaje na Baseus sun nuna cewa yana haifar da ƙarancin zafi fiye da sauran caja masu ƙarfi; huluna kashe kasuwanci da fasahar GaN.

Bayanin samfur:

  • 3W GaN 65 Rarraba tare da Tashoshin Wayar hannu 4 da Tashoshin AC 2
  • 2 USB-C zuwa tashar jiragen ruwa na PD, kowannensu yana goyan bayan 65W, da 2 USB-A tashar jiragen ruwa, ɗayan ɗayan yana goyan bayan caji mai sauri na QC
  • Karami mai ƙarfi amma ƙarami don na'urorin tebur iri-iri
  • Karami da dacewa don tafiye-tafiyen kasuwanci
  • Rarrabe tashoshin jiragen ruwa na AC da kantuna don ingantacciyar sanyaya da amincin amfani
  • Futuristic kayan haɗi na tebur
  • Ginin guntun tsaro don kiyaye amincin ku da na'urar ku

Don ƙarin bayani ziyarci Amazon tallace-tallace mahada kai tsaye. Ko kuma zai iya yin oda nan take.

Game da Baseus: An kafa shi a cikin 2011, babban mabukaci na kayan lantarki wanda ke haɗa ƙira, bincike da haɓakawa, masana'antu da tallace-tallace. Samfuran Baseus sun sami lambobin yabo na ƙirar masana'antu na duniya da yawa (Reddot, IF, iDEA, Golden Pin, Pentawards) kuma ana samun su a cikin ƙasashe da yankuna sama da 180 a duk duniya tare da dandamali sama da 30 na kan layi da kuma har zuwa shagunan zahiri 600 a duk duniya. Hakanan an sayar da kwafin miliyan 2021 na jerin Baseus GaN a cikin 1.


Add a comment

Makamantan labarai

Komawa zuwa maɓallin kewayawa