OnePlus

OnePlus 7, 7 Pro, 7T, 7T Pro suna karɓar sabuntawar OxygenOS 11.0.5.1 tare da facin Disamba

Jerin OnePlus 7 yanzu shine wayoyin hannu na ƙarshe akan jerin OnePlus wayoyin hannu masu dacewa da OxygenOS 12. Duk da haka, waɗannan na'urori har yanzu suna gudana OxygenOS 11 kuma ya kamata su kasance haka na wasu watanni. Idan kun tuna, jerin OnePlus 6 ya jira har zuwa tsakiyar 2021 don karɓar OxygenOS 11. Kodayake sabon. sabuntawa ba za a sake shi don waɗannan wayoyin hannu na 2019 ba, kamfanin zai ci gaba da yin kwanciyar hankali na OxygenOS 11 na yanzu. kuma lafiya. A yau yana fitar da sabon sabuntawa daidai lokacin Kirsimeti! Wannan shine sabuntawar OxygenOS 11.0.5.1, wanda ya ƙunshi facin tsaro na Disamba 2021 da ƙarin haɓakawa. Sabuntawa yana zuwa don OnePlus 7, 7 Pro, 7T da 7T Pro.

OnePlus 7 da OnePlus 7T OxygenOS 11.0.5.1 sabunta canjin canji

OnePlus Wannan sabuntawa yana gyara batutuwa da yawa, gami da batun inda masu amfani suka kasa aikawa da karɓar kafofin watsa labarai ta manhajar WhatsApp. Baya ga wannan, sabuntawar kuma ya ƙunshi sabon facin tsaro na Android daga Disamba 2021 kuma yana haɓaka daidaiton tsarin gaba ɗaya.

A cewar al'umma post a kan dandalin Masu amfani da OnePlus 7 a Turai suna samun sabuntawa tare da Oxygen OS gina lamba 11.0.5.1.GM57BA a Turai. A halin yanzu, masu amfani da waya a wasu yankuna suna samun sabuntawar OxygenOS 11.0.5.1.GM57AA. Amma ga OnePlus 7T, masu amfani a Turai suna samun sabuntawa tare da OxygenOS firmware version 11.0.5.1.GM21BA. Sabuntawar OnePlus 7T yana kawo sigar firmware na OxygenOS 11.0.5.1.GM21AA don sauran yankuna.

Masu amfani da OnePlus 7T a Indiya da sauran yankuna na duniya suna samun sabuntawa tare da OxygenOS 11.0.5.1.HD65AA. Ana fitar da sabuntawa iri ɗaya tare da OxygenOS 11.0.5.1.HD65BA firmware don OnePlus 7T a Turai. Dangane da OnePlus 7T Pro, masu amfani da Turai suna samun sabuntawa tare da sigar OxygenOS 11.0.5.1.HD65BA. Masu wayoyin hannu a Indiya da sauran yankuna na duniya suna samun sabuntawa tare da OxygenOS gina lamba 11.0.5.1.HD01AA.

Kamfanin ya ce fitar da wannan sabuntawar yana cikin tsari. A wasu kalmomi, yayin da yake samuwa kawai don zaɓar masu amfani. Muna sa ran alamar za ta fitar da sabuntawa sosai a cikin makonni masu zuwa.

Kamar yadda aka ambata a sama, jerin OnePlus 7 da 7T sun cancanci sabunta Android 12, wanda ya haɗa da OxygenOS 12. Duk da haka, kamfanin na iya ɗaukar watanni da yawa don saki wannan sabuntawa. Waɗannan na'urori sun tsufa, kuma OnePlus yawanci yana sanya tsofaffin na'urori na ƙarshe akan jerin abubuwan da suka fi fifiko.


Add a comment

Makamantan labarai

Komawa zuwa maɓallin kewayawa