applenews

Apple AirPods Max yana fama da ƙarancin fasa kwaro, amma akwai hanya mai sauƙi.

An saki Apple AirPods Max. Wannan shi ne sabon kamfanin da ya kara a layin wayar salula, amma tuni wasu masu amfani da shi na fama da matsalar da ta shafi aikin soke amo na belun kunnen.

apple
Kambin dijital, maɓallin warware karar

A cewar wani rahoto daga MacRumors, sabon belun kunne a kunne daga kamfani na Cupertino ya rigaya yana fama da matsalar da ta shafi Noararrawa da andararrawa da yanayin modarfafawa. Tare da AirPods Max, masu amfani za su iya danna maɓallin sarrafa amo a kan ƙoƙon kunnensu na dama don sauyawa tsakanin hanyoyin biyu. Koyaya, da alama wasu na'urori zasu sami sauyi ɗaya kawai don kunne yayin ɗayan kuma ba a amsa su ba.

Watau, ana yin ANC a kan kofi ɗaya da yanayin nuna gaskiya a ɗayan. Babu wani gyara na hukuma daga Apple a wannan lokacin, amma yakamata kamfanin ya gyara wannan batun ba da daɗewa ba, wanda ya zama matsala na software. Amma har zuwa lokacin, rahoton ya kuma kunshi shawo kan matsalar. Kuna buƙatar sake farawa Apple AirPods Max, amma tabbatar cewa har yanzu suna da caji. Sannan latsa ka riƙe maɓallin soke karar da rawanin dijital har sai mai nuna LED a ƙasan kunnen dama ya haskaka rawaya.

apple

Bayan yin hakan, AirPods Max ɗinku ya kamata ya sake farawa, wanda kuma ya kamata ya gyara matsalar na ɗan lokaci. Wataƙila matsalar zata sake faruwa, amma zaka iya sake yin na'urarka don gyara matsalar na ɗan lokaci. A halin yanzu wannan da alama matsala ce, amma a yanzu muna iya jiran hukuncin hukuma na kamfanin kawai. Ga waɗanda ke fama da kuskuren yanayin ANC / nuna gaskiya, sake saita AirPods Max ta latsa maɓallan guda amma cikin daƙiƙa 15 ya kamata ya taimaka. A wannan lokacin, LED zai haskaka fari kuma mai amfani zai buƙaci sake saita na'urar.


Add a comment

Makamantan labarai

Komawa zuwa maɓallin kewayawa