TusheGearBestReviewsTallace-tallace

Powerstrip Baseus 65W GaN III Caja Review: Cikakkiya da Duk-In-Ɗaya Caji da Maganin Wuta

Halin saurin cajin wayoyin hannu da sauran na'urori masu wayo ya kuma kawo wasu sabbin na'urori masu kyau a kasuwa, suna ba da juzu'i da dacewa tare da yawancin waɗannan na'urorin caji mai sauri. Idan kana neman samfurin da zai iya yin fiye da cajin wayarka ko kwamfutar hannu, muna da bayani mai ban sha'awa daga Tushe.

Baseus 65W GaN III Charger / Powerstrip, kamar yadda sunan ke nunawa, babban samfuri ne mai haɗaɗɗiya tare da iko da tashoshin caji waɗanda zasu iya caji tare da kiyaye na'urorin ku masu wayo suna gudana.

Baseus Gan Pro III 65W Caja / Extension Cable

Ga waɗanda ba su sani ba, Baseus ƙera ne na audio, smartphone da na'urorin haɗi na gida. Yanzu kamfanin yana fadada kokarinsa a cikin kasuwar na'urorin lantarki. Kamfanin ya riga ya gabatar da filaye da caja da yawa, yanzu muna da Power Combo. Sabuwar caja ta PowerCombo GaN 65W tana ba da babban caja mai tashar jiragen ruwa quad-port kuma kamar yadda sunan ke nuna an gina ta akan sabuwar fasahar gallium nitride (GaN).

Sakamakon shine caja na 65W da tsiri mai ƙarfi wanda ke ba da abin da yake iƙirarin yin yayin da yake adana bayanan martaba kaɗan kuma ba lallai ne ku damu da zafi ba.

Powerstrip Baseus 65W GaN III Caja Bayani:

65W GaN III Baseus 110W Caja / Powerstrip yana aiki azaman kebul na tsawo na tashar tashar jiragen ruwa na 4V kuma shine tashar tashar 2 (2x USB-C + 65x USB-A), caja mai sauri XNUMXW.

Abun cikin akwati:

Binciken caja na Powerstrip Baseus: Kunshin abun ciki

Baseus 65W GaN III Powerstrip Charger yana zuwa a cikin akwati bayyananne amma an ɗora shi da abun ciki mai zuwa:

  • 1 x Baseus PowerCombo GaN 65W caja / mai shimfiɗa - tare da igiya 1,50m da ƙarancin bayanin martaba 45 PSU da ƙari.
  • 1 x Baseus 100W (20V / 5A) USB-C zuwa kebul na USB-C tare da guntu E-Marker
  • Katin garanti
  • Jagorar mai amfani
  • Cool Lambobi
  • Gargadi tags

Powerstrip Baseus Caja Review: Bayyanar

Ƙididdigar Caja na Powerstrip 65W GaN III

  • Girman: 3,82 x 1,61 x 1,5 inci
  • Igiyar wutar lantarki: 4,92 ƙafa
  • Ƙimar ƙarfin lantarki: 125V ~, 60 Hz
  • Ƙarfin ƙima: 1250W max.
  • Yanzu: 10A max.
  • Shigar da USB: AC 100-125 V, 50/60 Hz, 1,5 A max.
  • Nau'in C1 / Nau'in C2 Ƙarfin fitarwa: 65W Max, 5V / 9V / 12V / 15V 3A; 20V⎓ 3,25A
  • USB1 fitarwa: 5W max, 5V 1A
  • USB2 fitarwa: 60W max, 5V / 9V / 12V / 20V 3A

Powerstrip Baseus Caja Review: Masu haɗawa

Gaban Powerstrip yana da tashoshin jiragen ruwa 4 kuma yayi kama da caja na wayar hannu na yau da kullun. Akwai tashoshin USB Type-C guda biyu a saman da kuma tashoshin USB-A guda biyu a ƙasa. Don haka, zaku iya amfani da ma'aunin kebul guda biyu don cajin wayoyinku ko na'urar kaifin baki.

Lura cewa canzawar USB Type-C zuwa Type-C shine mafi saurin tashar jiragen ruwa, kuma Baseus ya ƙara daɗaɗa kebul-C zuwa kebul na USB-C wanda ke ba ku damar cajin wayoyinku masu jituwa da sauri. Akwai LED mai ƙarfi a saman.

Powerstrip Baseus Caja Review: Cajin Zaɓuɓɓukan Wutar Lantarki

Idan kuna buƙatarta, zaku iya samun duk ƙayyadaddun fasaha na na'urar a ɗayan bangarorinta.

Baseus Powerstrip Caja Review: 110 Volt Socket

Har ila yau, akwai tashar jiragen ruwa na 110V guda uku a bangarorin biyu, yana kawar da buƙatar toshe wasu na'urori na yau da kullum kamar fan ko ma kwamfutar tafi-da-gidanka. Wannan ƙari ne mai girma wanda ke sa na'urar ta yi aiki azaman caja da tsiri ɗaya a lokaci guda. Koyaya, ya danganta da yankin ku, kuna buƙatar adaftar kamar yadda Powerstrip galibi daidaitattun Amurka ne.

Anan a Brazil misali, dole in zaɓi ƴan adaftar kamar yadda ƙa'idodin anan galibi sun dogara ne akan filogin EU tare da ƙara na uku. Don haka, kuna buƙatar tabbatar da cewa kuna da adaftan da ake buƙata idan kuna wajen Amurka.

Binciken Caja na Baseus Powerstrip: Bayanin Wutar Wuta

Menene ma'anar powerstrip?

Baseus yana ba da cikakken bayani game da Powerstrip. A sakamakon haka, za ku iya sanin ainihin yadda na'urar za ta yi aiki dangane da yanayin amfanin ku. Lokacin yin caji ta USB-C, cajar 65W ce kuma ita ce kawai haɗin USB da kuke amfani da ita. Babu shakka wani abu zai yanke wuta, kuma yana iyakance ga iyakar 65W da aka haɗa a cikin tashoshin caji guda huɗu.

Idan kana da kwamfutar da ke fama da wutar lantarki da ke buƙatar fiye da watts 65, yana da kyau a yi amfani da cajar asali kuma ka haɗa ta zuwa ɗaya daga cikin tashar jiragen ruwa 110. Idan ba haka ba, fitarwa zai kasance ko da na'urar da aka haɗa.

Tare da tashoshin jiragen ruwa guda huɗu, na farko na USB Type-C zai samar da 45W, na biyu 15W, da kuma ɗayan tashoshin USB-A. Tashar USB-A ta ƙarshe zata sami 5W kawai. Don haka har yanzu za ku sami damar yin cajin wayar hannu da sauri dangane da shigarwar da aka goyan baya. Cajin daban na iya zama kamar iyakancewa, amma baya sanya samfurin ya zama ƙasa da amfani.

Wannan har yanzu caja ce mai ƙarfi wanda ke ba ku damar cajin na'urori da yawa a cikin sauri mai kyau. 45W har yanzu yana da sauri, 15W kuma ana karɓa dangane da na'urar. Akwai wasu al'amuran da za ku iya gani a hoton da ke sama. Zan iya yin caji cikin sauƙi na POCO X3 Pro tare da caja na Baseus tunda yana goyan bayan cajin 33W.

Menene ƙari, Na toshe tashar caji ta iPlay DualShock 4 a cikin ɗayan tashoshin USB-A kuma yana aiki sosai.

Powerstrip Baseus Charger Review: Cajin iPlay DualShock 4 Dock

Плюсы

  • Karamin girma
  • Mai jituwa tare da na'urori da yawa
  • Samar da wutar lantarki mai ɗaukar nauyi tare da tashar jiragen ruwa 110W
  • Dogon kebul da USB Type-C zuwa tashar Type-C kyauta ne

Минусы

  • Kuna buƙatar adaftan dangane da yankin

ƙarshe

Baseus PowerStrip GaN Charger cikakke ne kuma ƙarami samfuri wanda zai iya ceton ku lokaci lokacin da kuke buƙatar cajin na'urori da yawa, amma kuna buƙatar samar da wutar lantarki don wasu na'urorin lantarki. Idan kuna tafiya, zaku iya ɗaukar wannan na'urar cikin sauƙi don cajin wayoyin hannu, da kuma kunna wasu na'urorin lantarki.

Sayi Baseus 65W GaN III Caja USB C tare da kantuna 2

Na'urar ce mai kyau sosai, kuma farashin yarjejeniyar $ 49,99 na yanzu ya sa ya zama mafi ban sha'awa.


Add a comment

Makamantan labarai

Komawa zuwa maɓallin kewayawa